Karibu Xi'an Aogu Biotech Co., Ltd.

bendera

Dondoo la Magugu ya Mbuzi

Epimedium

Dondoo la Magugu ya Mbuzi ni nini?

Magugu ya mbuzi wa pembe ni jina la kawaida la mmea unaojulikana kama Epimedium, ambao hutumiwa katika dawa za jadi za Kichina kama tonic, aphrodisiac, na wakala wa antirheumatic. Pia huenda kwa majina Herba epimdii, yin yang huo, mabawa ya njiwa, na mimea ya kondoo yenye misukosuko. Wakati zaidi ya misombo 200 imetambuliwa katika magugu ya mbuzi, viambajengo vikuu vya bioactive vinaonekana kuwa flavonoids, ambayo icariin ndiyo iliyosomwa vizuri zaidi. Icariin pia ni kiungo kikuu cha kazi katika virutubisho vya magugu ya mbuzi.
Magugu ya mbuzi yanaonekana kuwa na athari za kuzuia atherogenic, anti-uchochezi, antiviral, na kurekebisha kinga, ingawa njia nyingi hizi zimechunguzwa tu katika wanyama wa utafiti na in vitro.

Je, Dondoo la Magugu ya Mbuzi wa Horny ni nini?

Ijapokuwa Dondoo la Magugu ya Mbuzi ni mojawapo ya viambato vya kawaida katika kuongeza testosterone ya kiume na virutubisho vya *erectile dysfunction (ED), kuna ukosefu wa ushahidi wa kibinadamu wa kuunga mkono ufanisi wake kwa matokeo haya. Horny Goat Weed Extract (icariin) ina sifa za kuzuia erectile katika mifano ya panya ya ED. Utafiti mmoja uligundua kuwa Horny Goat Weed Extract iliinua estrojeni na kupunguza viwango vya cholesterol na triglyceride katika wanawake waliokoma hedhi.
Uchunguzi wa in vitro na in vivo umependekeza kuwa Horny Goat Weed Extract ni muhimu kwa ajili ya kutibu magonjwa ya moyo na mishipa, ikiwa ni pamoja na atherosclerosis na ugonjwa wa moyo. Zaidi ya hayo, ushahidi wa hivi majuzi unaunga mkono sifa za neuroprotective za Horny Goat Weed Extract, ingawa tafiti za binadamu zinahitajika ili kuthibitisha athari hizi.

misuli

Je! Dondoo la Magugu ya Mbuzi wa Pembe linajulikana kama nini?

Kumbuka kwamba Dondoo la Magugu ya Mbuzi wa Pembe pia hujulikana kama:

  • Epidemium
  • Herb Epimdii
  • kwa Icari
  • Yinyanghuo

 

 

 

  • Fairy Wings
  • Rowdy Mwanakondoo wake
  • Magugu ya Mbuzi ya Pembe yasichanganywe na:
  • Icariin (kiungo kinachotumika)

Maelezo ya kipimo cha Dondoo ya Magugu ya Mbuzi:

Maelezo ya kipimo cha Dondoo ya Magugu ya Mbuzi:

Kanusho la matibabu

Madhara ya kuongeza testosterone katika panya yamebainishwa katika kipimo cha 200mg/kg ya dondoo ya 40% (80mg/kg Icariin), na kulingana na mabadiliko ya uzito wa mwili kutoka kwa panya hadi kwa binadamu hii inasababisha makadirio ya kipimo cha binadamu cha:

  • 900mg Icariin kwa mtu 150lb
  • 1,200mg Icariin kwa mtu 200lb
  • 1,500mg Icariin kwa mtu 250lb

Masomo yanayotumia kipimo cha chini cha Icariin (1-10mg/kg) ni takriban sawa na:

  • 11-110mg Icariin kwa mtu 150lb
  • Icariin 15-150mg kwa mtu 200lb
  • 18-180mg Icariin kwa mtu 250lb

Utafiti wa kibinadamu kuhusu wanawake waliokoma hedhi na afya ya mfupa ulibainisha kuwa 60mg Icariin kila siku ilikuwa hai, na inaweza kutumika kama kipimo cha chini kabisa amilifu kinachojulikana kwa sasa. Pia inaonekana kuangukia kati ya masafa ya hapo juu ya viwango vya chini vilivyotumika ambavyo vinaonyesha manufaa kwa panya.

Huduma ya ubinafsishaji wa OEM:

Poda ya Epimedium
kibonge
gummies

Mkataba mdogo: 100g 200g 250g 300g
(Saizi nyingine yoyote pia inasaidia ubinafsishaji)

 

Vidonge vya Dondoo la Magugu ya Mbuzi:500mg 600mg (saizi nyingine yoyote pia inasaidia ubinafsishaji)

Dondoo la Magugu ya Mbuzi wa Horny: 4g*60pcs*80 chupa (saizi nyingine yoyote pia inasaidia ubinafsishaji)

Uidhinishaji wa Dondoo la Magugu ya Mbuzi wa Pembe la AOGUBIO:

  • Usajili wa Kituo cha Chakula cha FDA
  • Viwango vya Kikaboni vya EU, Cheti cha Halal, Cheti cha Kosher
  • Kituo chetu cha uzalishaji kimeidhinishwa na HACCP
  • Uwezo wa utafiti umeidhinishwa na hataza nyingi

Mawasiliano:Yoyo Liu
Tel/WhatsApp: +86 13649251911
WeChat: 13649251911
Barua pepe: sales04@imaherb.com


Muda wa posta: Mar-17-2023